Home பிரபல செய்தி காதலிக்க ஆம் என்று சொல்லுங்கள்: பழைய நகரமான ஹைதராபாத்தில் தருண் தன்ராஜ்கீரின் 'போலோ ஹவு' தொகுப்பு...

காதலிக்க ஆம் என்று சொல்லுங்கள்: பழைய நகரமான ஹைதராபாத்தில் தருண் தன்ராஜ்கீரின் ‘போலோ ஹவு’ தொகுப்பு ஜனவரி 15 அன்று வெளியிடுகிறது


பழைய நகரமான ஹைதராபாத்தில் தருண் தன்ராஜ்கீரின் ‘போலோ ஹவு’ தொகுப்பு ஜனவரி 15 அன்று வெளியிடுகிறது

தருண் தன்ராஜ்கீர் ஒரு படத்தை இயக்கத் தொடங்கியபோது, ​​அவருக்கு ஒரு விஷயம் நிச்சயம் தெரியும். “பார்வையாளர்களை சிரிக்க வைக்கும் மற்றும் மகிழ்விக்கும் ஒரு படம் தயாரிக்க நான் விரும்பினேன். வாழ்க்கையில் அதிக பதற்றம் நிலவுகிறது ”என்று 63 வயதான இயக்குனர் பகிர்ந்து கொள்கிறார். இப்போது எப்போது போலோ ஹவு, அவரது ‘மகிழ்ச்சியான படம்’ ஒரு காதல் கதை, ஜனவரி 15 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் பான்-இந்தியாவைத் தாக்கியது, அவர் அதே நேரத்தில் உற்சாகமாகவும் பதட்டமாகவும் இருக்கிறார்.

காதல் கதை

தருணின் மகள் ஜஹ்னவி, உதவி ஆசிரியர் (க்கு குண்டே மற்றும் உதை) மற்றும் உதவி இயக்குனர் (of சுல்தான்) அன்கித் ரதிக்கு ஜோடியாக ருக்ஸராக நடித்துள்ளார் 3 ஸ்டோர்ஸ், சிங்கம் 2 மற்றும் ஃபுக்ரே) சல்மான் விளையாடுகிறார். பழைய நகரமான ஹைதராபாத்தில் அமைக்கப்பட்ட ருக்ஸர் மற்றும் சல்மானின் ‘காதல்’ ஒரு முக்கிய அங்கமாகும், ஹைதராபாத் ஸ்லாங்கில் உரையாடல்கள் நகைச்சுவையை உருவாக்குகின்றன. “காதல் கதைகள் ஒரு சூத்திரத்தைப் பின்பற்றுகின்றன, ஆனால் ஹைதராபாத் கோணத்தைக் கொண்டு வருவதன் மூலம் அதை சுவாரஸ்யமாக்க முயற்சித்தோம். பழைய ஹைதராபாத்தில் மக்கள் பழமைவாதிகள், அவர்கள் சற்று வித்தியாசமான முறையில் காதல் செய்கிறார்கள், இது ஒரு மகிழ்ச்சியான கண்காணிப்புக்கு உதவுகிறது, ”என்று அவர் உறுதிப்படுத்துகிறார். இந்த திரைப்படம் ஹைதராபாத்தில் தொற்றுநோய் ஏற்படுவதற்கு முன்பு படமாக்கப்பட்டது.

காட்சிக்கு ஒரு வயதான மனிதரின் வருகையுடன் நகைச்சுவை தீவிர நாடகமாக மாறும். “நான் உண்மையான கதாபாத்திரங்களால் ஈர்க்கப்பட்டேன்; நீங்கள் ஹைதராபாத்தை சுற்றி நடந்தால், அதுபோன்றவர்களை நீங்கள் காண்பீர்கள், ”என்கிறார் ஹைதராபாத்தில் பிறந்து 11 வயதில் அஜ்மீரில் ஒரு உறைவிடப் பள்ளிக்குச் சென்ற தருண். அவர் மும்பையில் கல்லூரிக்கு வாழ்ந்தாலும், ஒரு மாதிரியாக தனது வாழ்க்கையைத் தொடர்ந்தார் , அவர் ஹைதராபாத்தில் உள்ள கோஷா மஹாலில் உள்ள தனது குடும்பத்தினரை சந்தித்துக்கொண்டே இருந்தார்.

மாடல் மற்றும் நாடக நடிகர் ஒரு தேசி டார்சியாக நடித்ததற்காக சிறப்பாக நினைவுகூரப்படுகிறார் த்ரிஷ்ணா, 1985 ஆம் ஆண்டு இந்திய தொலைக்காட்சி ரீமேக் ஜேன் ஆஸ்டனின் பெருமை மற்றும் பாரபட்சம். “35 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு இருந்த நாட்களில் இருந்து நான் நிறைய மாறிவிட்டேன். எனக்கு இப்போது தாடி மற்றும் நரை முடி உள்ளது, ”என்று அவர் சிரிக்கிறார். ரசிகர் மெயில் எப்போது கிடைத்ததோ, தருண் மகிழ்ச்சியுடன் ஆச்சரியப்பட்டார் த்ரிஷ்ணா தொற்றுநோய்களின் போது தூர்தர்ஷனில் மறுபரிசீலனை செய்யப்பட்டது. அவர் இன்னும் முழுமையான தொடரைக் காணவில்லை என்று ஒப்புக் கொண்ட அவர், “தொலைக்காட்சி பார்வையாளர்கள் அந்த கதாபாத்திரத்தை நேசிக்கிறார்கள், மிகவும் நேர்மறையாக நடந்துகொள்கிறார்கள். அவர்களை ஈர்த்ததைப் பார்க்க எனக்கு ஆர்வமாக இருக்கிறது. ”

தருண் அம்ச நீள திரைப்படங்களை தயாரித்தார் ஹிலாடினி மற்றும் கெவின் (உண்மையான வாழ்க்கை கதாபாத்திரங்களின் அடிப்படையில்) அவர் தென்னாப்பிரிக்காவை மையமாகக் கொண்டு இயக்கியபோது தொலைக்காட்சிக்காக அபய் சரண், இஸ்கான் நிறுவனர் ஸ்ரீல பிரபுபாதா பற்றிய தொடர். இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு அவர் ஒரு கேமியோ செய்தார் யாத்திரை, முன்னாள் முதல்வர் ஒய்.எஸ்.ராஜசேகர ரெட்டி பற்றிய தெலுங்கு படம்.

அவரது ஹைதராபாத் நினைவுகளைப் பற்றி நாங்கள் அவரிடம் கேட்கும்போது, ​​மாடலும் நாடக நடிகரும் சிறிது நேரம் இடைநிறுத்தப்பட்டு, “விடுமுறை நாட்களில் நீங்கள் பார்வையிடும் ஒரு இடத்தின் நினைவுகள் உங்களிடம் உள்ளன. ஹைதராபாத் எனது வாழ்க்கையின் ஒரு பகுதி. ”

'போலோ ஹவு' படத்திலிருந்து ஒரு ஸ்டில்

இப்போதைக்கு, தருண் தனது விரல்களைக் கடக்க வைக்கிறான் போலோ ஹவு. “இந்த தொற்று ஆண்டில் நாம் அனைவரும் கடந்து வந்த பதற்றத்திற்குப் பிறகு காதல் கதை ஒரு புத்துணர்ச்சியூட்டும் கண்காணிப்பாக இருக்கும்,” என்று அவர் முடிக்கிறார்.

.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

100 அடி சாலை சிக்கல் சாலை பயனர்களில் திறந்த வடிகால் மற்றும் சேதமடைந்த நடைபாதை

100 அடி சாலையில் நடைபாதையின் நிலை இரண்டு கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள டி.பி. சாலை, ஆர்.எஸ்.புரம் என்பதற்கு முற்றிலும் மாறுபட்டது. இரண்டு சாலைகளும் வணிக வீதிகளாக உள்ளன, அவை பல...

திருத்தத்திற்குப் பிறகு, புதுச்சேரியில் எட்டு லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட வாக்காளர்கள் உள்ளனர்

மகே, யானம் உள்ளிட்ட 25 சட்டமன்றத் தொகுதிகளை உள்ளடக்கிய புதுச்சேரி பிராந்தியத்தில் உள்ள வாக்காளர்களின் அளவு 8,42, 217 வாக்காளர்களாக வளர்ந்துள்ளது.புதன்கிழமை இறுதி வாக்காளர் பட்டியலை வெளியிட்ட மாவட்ட ஆட்சியர் பூர்வா...

நெட்ஃபிக்ஸ் முதல் முறையாக 200 மில்லியன் சந்தாதாரர்களை மிஞ்சிவிட்டது

ஸ்ட்ரீமிங் இயங்குதளம் கடந்த ஆண்டு மேலும் 37 மில்லியன் சந்தாதாரர்களைப் பெற்றது, இது 2019 ஐ விட 22% அதிகரித்துள்ளது நெட்ஃபிக்ஸ் வீடியோ ஸ்ட்ரீமிங் சேவை முதன்முறையாக 200 மில்லியன் சந்தாதாரர்களைத் தாண்டிவிட்டது,...

அரசியலமைப்பின் கீழ் சூதாட்டத்தை பாதுகாக்க முடியாது, TN அரசு உயர் நீதிமன்றத்தில் கூறுகிறது

சூதாட்டத்தை ஒரு வர்த்தகம் அல்லது வணிகமாக கருத முடியாது. ஆகையால், ஆன்லைன் ரம்மியை பங்குகளுடன் வழங்குவதில் ஈடுபட்டுள்ள தனியார் நிறுவனங்கள் அரசியலமைப்பின் பிரிவு 19 (1) (ஜி) இன் கீழ்...

Recent Comments