Home செய்தி கொரோனா வைரஸ் | மாநிலத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் தடுப்பூசி இலவசமாக வழங்குவதில் கவனம் செலுத்துகிறது...

கொரோனா வைரஸ் | மாநிலத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் தடுப்பூசி இலவசமாக வழங்குவதில் கவனம் செலுத்துகிறது என்கிறார் எடப்பாடி பழனிசாமி


தொற்றுநோயை திறம்பட கையாள்வதில் சுகாதார உள்கட்டமைப்பை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது என்பது குறித்து தமிழக முதல்வர் தி இந்துவிடம் பேசினார்

ஒரு விரிவான சுகாதார மூலோபாயத்தை பயன்படுத்துவதன் மூலம் கோவிட் -19 பரவுவதை வெற்றிகரமாக கட்டுப்படுத்திய பின்னர், தமிழக முதல்வர் எடப்பாடி கே.பழனிசாமி, மாநிலத்தில் உள்ள அனைவருக்கும் இலவசமாக தடுப்பூசி வழங்கும் பணியில் கவனம் செலுத்துவதாக தெரிவித்தார்.

இதையும் படியுங்கள்: மக்கள் வரவேற்பு நாங்கள் பெரும்பான்மையை வெல்வோம் என்ற நம்பிக்கையை அளிக்கிறது என்று தமிழக முதல்வர் பழனிசாமி கூறுகிறார்

முதல் கட்டத்தில் சுகாதாரப் பணியாளர்கள், காவல்துறை பணியாளர்கள், மூத்த குடிமக்கள் மற்றும் இணை நோயுற்றவர்கள் உள்ளிட்ட முன்னணி தொழிலாளர்கள் சேர்க்கப்படுவார்கள் என்று முதல்வர் கூறினார். இந்த விவகாரம் குறித்து அவர் கூறிய கருத்துக்கள் தி இந்து குழும வெளியீடுகளின் தலைவரான டாக்டர் மாலினி பார்த்தசாரதியுடன் உரையாடியபோது, ​​அவரை புதன்கிழமை இங்குள்ள அவரது இல்லத்தில் சந்தித்தார்.

தடுப்பூசிகளின் விநியோகத்தில் தனியார் மருத்துவமனைகளை ஈடுபடுத்துவது நல்லதல்லவா என்று கேட்டதற்கு, குறிப்பாக தடுப்பூசிகளின் உற்பத்தி மற்றும் விநியோகத்தை அளவிடுவது அவசியம் என்பதால், தனியார் மருத்துவமனைகள் பிற்காலத்தில் ஈடுபடும் என்று அவர் உறுதிப்படுத்தினார். முதல்வர் பேசினார் தி இந்து தொற்றுநோயை திறம்பட கையாள்வதில் சுகாதார உள்கட்டமைப்பை எவ்வாறு மேம்படுத்துவது என்பது குறித்து.

11 புதிய மருத்துவக் கல்லூரிகளை நிறுவுதல் மற்றும் 2,400 க்கும் மேற்பட்ட ஆரம்ப சுகாதார மையங்களை மேம்படுத்துதல் தவிர, மாநிலம் முழுவதும் 6.17 லட்சம் “காய்ச்சல் முகாம்கள்” நடத்தப்பட்டன, அங்கு 3.26 கோடி மக்கள் பரிசோதிக்கப்பட்டனர். ஆர்டி-பி.சி.ஆர் சோதனைகள் 1.35 கோடி மக்கள் மீது நடத்தப்பட்டன மற்றும் சோதனை செயல்முறை நடந்து கொண்டிருந்தது, ஒவ்வொரு நாளும் சராசரியாக 70,000 மாதிரிகள். COVID-19 நேர்மறை வழக்குகளுக்கு சிகிச்சையளிப்பதற்காக 15,000 சுகாதார ஊழியர்கள் பிரத்தியேகமாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றும், ஒரு மருத்துவர் மற்றும் இரண்டு துணை மருத்துவ ஊழியர்களுடன் 2,000 மினி கிளினிக்குகள் வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

இதையும் படியுங்கள்: மாநிலத்தில் COVID-19 காட்சியை தமிழக முதல்வர் மதிப்பாய்வு செய்கிறார்

“புதிய வழக்குகள் மற்றும் இறப்புகளின் எண்ணிக்கை வெகுவாகக் குறைந்துவிட்டாலும், அனைத்து மாவட்டங்களிலும் ஆக்கிரமிப்பு சோதனை செயல்முறை தொடர்கிறது. போதுமான படுக்கைகள் போன்ற வசதிகளை நிறுவுவதற்கான உத்தி; ஐ.சி.யூ வசதிகள் போதுமான எண்ணிக்கையிலான வென்டிலேட்டர்கள், ஆக்ஸிஜன் சிலிண்டர்கள், வைரஸ் தடுப்பு மருந்துகள் போன்றவை; மற்றும் கோவிட் பராமரிப்பு மையங்கள், விரும்பிய முடிவுகளை அளித்தன, ”என்று முதல்வர் கூறினார்.

7.93 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட மக்கள் தொற்றுநோயிலிருந்து மீண்டு, இறப்பு விகிதம் 1.48% ஆக இருப்பதால், மாநிலத்தின் செயல்திறன் பிரதமர் நரேந்திர மோடியிடமிருந்து பாராட்டு வார்த்தைகளைப் பெற்றது, அவர் பிற மாநிலங்களை தமிழகத்தின் தொற்று மேலாண்மை மாதிரியைப் பின்பற்றுமாறு வலியுறுத்தியுள்ளார் என்று திரு. பழனிசாமி கூறினார்.

பெண்களின் பாதுகாப்பு

திரு. பழனிசாமி, மறைந்த முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் பாரம்பரியத்தை பாதுகாப்பதில் தனது அரசாங்கம் ஆர்வமாக உள்ளது, பெண்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் அதிகாரமளிப்பதில் கவனம் செலுத்துகிறது.

திரு. பழனிசாமி, சென்னை மற்றும் கோயம்புத்தூர் ஆகியவை பெண்களுக்கு பாதுகாப்பான நகரங்களாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளன என்று கூறினார். சென்னை நகர காவல்துறையினர் சுமார் 3 லட்சம் சி.சி.டி.வி கேமராக்களை நிறுவியிருந்தனர், இது நாட்டின் மிக உயர்ந்தது, அவை குற்றவாளிகளைத் தடுக்கும் வகையில் செயல்பட்டு வருகின்றன, மேலும் வழக்குகளை விரைவாகக் கண்டறிய உதவுகின்றன. பாதுகாப்பு நடவடிக்கையாக மக்கள் தங்கள் வளாகத்தில் சி.சி.டி.வி கேமராக்களை நிறுவ ஊக்குவிக்கப்படுகிறார்கள், என்றார். ‘காவலன்’ பயன்பாடு, துன்பத்தில் உள்ளவர்கள் பொலிஸ் உதவியை நாடுவதற்கான மற்றொரு SOS வழிமுறையாகும்.

மாநில பொருளாதாரத்தைத் திறப்பதற்கான தனது திட்டத்தை விளக்கி, மாநிலத்தின் சுகாதாரப் பாதுகாப்பு ஒழுங்காக உள்ளது என்ற நம்பிக்கையை ஊக்குவிக்கும் அவர், இது தொடர்பாக முயற்சிகளை மேற்கொண்டு வருவதாகக் கூறினார். தொழில்துறை முன்னணியில், ஒற்றை சாளர அமைப்பு வணிக திட்டங்களுக்கான ஒப்புதல்களை அனுமதிக்கும் செயல்முறையை எளிதாக்கியது. “பல்வேறு ஒப்புதல்களுக்காக நிலுவையில் உள்ள விண்ணப்பங்களை அப்புறப்படுத்த ஒவ்வொரு மாதமும் ஒரு கூட்டத்தை நான் கூட்டி வருகிறேன். தொழில்துறை நடவடிக்கைகளை அதிகரிப்பதற்காக இந்த அமைப்பில் முழுமையான வெளிப்படைத்தன்மை கொண்டு வரப்பட்டுள்ளது… எந்தவொரு தொழிலதிபரும் ஒரு சந்திப்பைத் தேடலாம் மற்றும் குறைகளைத் தீர்ப்பதற்காக என்னைச் சந்திக்க நடக்க முடியும், ”என்று அவர் கூறினார்.

மின் துறையில் தனியார் முதலீடுகளை அனுமதிக்க முடியுமா என்று கேட்கப்பட்டதற்கு, “இது பல பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும்” என்று கூறி மின் துறையை தனியார்மயமாக்குவதற்கான சாத்தியத்தை முதலமைச்சர் நிராகரித்தார். அகில இந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேட்ரா கஜகம் (அதிமுக) அரசாங்கம் மக்களின் கருத்துக்களுக்கு ஏற்ப செல்லும், மின் துறை அரசுக்கு சொந்தமானதாகவும் இயக்கப்பட வேண்டும் என்றும் அவர் விரும்பினார்.

COVID-19 பூட்டப்பட்ட போதிலும், பொது இயந்திரத் திட்டங்களை தடையின்றி செயல்படுத்துவதை மாநில இயந்திரங்கள் உறுதி செய்துள்ளன என்று முதல்வர் கூறினார். காவிரி டெல்டா பிராந்தியத்தில் தொற்றுநோய் மற்றும் நெல் சாகுபடியின் போது விவசாய நடவடிக்கைகள் பாதிக்கப்படவில்லை. அதைத் தொடர்ந்து பூட்டுதல் மற்றும் தடை உத்தரவுகள் அத்தியாவசிய பொருட்களின் விலையில் எந்த பாதிப்பையும் ஏற்படுத்தவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

கவர்ந்திழுக்கும் முன்னாள் தலைவர் ஜெயலலிதாவின் மரபுகளை முன்னோக்கி கொண்டு செல்லவும், அதிமுகவுக்கு ஒரு தீர்க்கமான ஆணையை வழங்கவும் முடியும் என்று அவர் நம்புகிறாரா என்று கேட்டதற்கு, திரு. பழனிசாமி, சட்டமன்றத் தேர்தல்களுக்கு முன்னதாக தான் மாநிலத்தில் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டு வருவதாகவும், அவர் தெளிவாக இருப்பதாகவும் கூறினார் அந்த, “மக்கல் தான் அம்மவின் வாரிசு”(மக்கள் ஜெயலலிதாவின் வாரிசுகள்). கடந்த நான்கு ஆண்டுகளில் தனது அரசாங்கத்தால் செய்யப்பட்ட நிர்வாகப் பணிகள் அவர்களுக்கு நல்ல நிலையில் இருக்கும் என்று அவர் உறுதியாகத் தெரிவித்தார்.

இந்த மாதத்தில் இலவச கட்டுரைகளுக்கான வரம்பை நீங்கள் அடைந்துவிட்டீர்கள்.

சந்தா நன்மைகள் அடங்கும்

இன்றைய காகிதம்

அன்றைய செய்தித்தாளில் இருந்து மொபைல் நட்பு கட்டுரைகளை எளிதாக படிக்கக்கூடிய பட்டியலில் காணலாம்.

வரம்பற்ற அணுகல்

எந்த வரம்புகளும் இல்லாமல் நீங்கள் விரும்பும் பல கட்டுரைகளைப் படித்து மகிழுங்கள்.

தனிப்பயனாக்கப்பட்ட பரிந்துரைகள்

உங்கள் ஆர்வங்களுக்கும் சுவைகளுக்கும் பொருந்தக்கூடிய கட்டுரைகளின் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பட்டியல்.

வேகமான பக்கங்கள்

எங்கள் பக்கங்கள் உடனடியாக ஏற்றப்படுவதால் கட்டுரைகளுக்கு இடையில் சுமூகமாக நகரவும்.

டாஷ்போர்டு

சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளைக் காண்பதற்கும், உங்கள் விருப்பங்களை நிர்வகிப்பதற்கும் ஒரு நிறுத்தக் கடை.

சுருக்கமாக

சமீபத்திய மற்றும் மிக முக்கியமான முன்னேற்றங்கள் குறித்து ஒரு நாளைக்கு மூன்று முறை உங்களுக்கு விளக்குகிறோம்.

தரமான பத்திரிகைக்கு ஆதரவு.

* எங்கள் டிஜிட்டல் சந்தா திட்டங்களில் தற்போது மின்-காகிதம், குறுக்கெழுத்து மற்றும் அச்சு ஆகியவை இல்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

‘பால்க் நீரிணையில் மீட்கப்பட்ட இரண்டு மீனவர்களின் உடல்கள்’

பால்க் நீரிணையில் மீனவர்கள் எனக் கூறப்படும் இரண்டு சடலங்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளதாக இலங்கை கடற்படை புதன்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.மோசமான வானிலை காரணமாக டைவிங் நடவடிக்கைகள் தடைபட்டுள்ளன. மீதமுள்ள இரண்டு மீனவர்களுக்கான தேடல் விரைவில்...

தருண் பாஸ்கர், நந்தினி ரெட்டி, நாக் அஸ்வின் மற்றும் சங்கல்ப் ரெட்டி இயக்கிய தெலுங்கு ஆந்தாலஜி படமான ‘பிட்டா கதலு’ நெட்ஃபிக்ஸ் அறிவிக்கிறது

தாரூன் பாஸ்கர், பி.வி.நந்தினி ரெட்டி, நாக் அஸ்வின் மற்றும் சங்கல்ப் ரெட்டி இயக்கிய பெண்களின் கதைகள் இந்த ஆந்தாலஜி படத்தில் உள்ளன தமிழ் ஆந்தாலஜி படத்தைத் தொடர்ந்து பாவா கதைகல் சமீபத்தில், நெட்ஃபிக்ஸ்...

100 அடி சாலை சிக்கல் சாலை பயனர்களில் திறந்த வடிகால் மற்றும் சேதமடைந்த நடைபாதை

100 அடி சாலையில் நடைபாதையின் நிலை இரண்டு கிலோமீட்டர் தொலைவில் உள்ள டி.பி. சாலை, ஆர்.எஸ்.புரம் என்பதற்கு முற்றிலும் மாறுபட்டது. இரண்டு சாலைகளும் வணிக வீதிகளாக உள்ளன, அவை பல...

திருத்தத்திற்குப் பிறகு, புதுச்சேரியில் எட்டு லட்சத்துக்கும் மேற்பட்ட வாக்காளர்கள் உள்ளனர்

மகே, யானம் உள்ளிட்ட 25 சட்டமன்றத் தொகுதிகளை உள்ளடக்கிய புதுச்சேரி பிராந்தியத்தில் உள்ள வாக்காளர்களின் அளவு 8,42, 217 வாக்காளர்களாக வளர்ந்துள்ளது.புதன்கிழமை இறுதி வாக்காளர் பட்டியலை வெளியிட்ட மாவட்ட ஆட்சியர் பூர்வா...

Recent Comments